KithzNeo
ตอนนี้เว็ปของเราย้ายไปเป็น http://www.mixmanga.com/ แล้วนะครับ
ติดตามผลงานได้เลยครับ ^^ จาก KZN_Ton
KithzNeo
ตอนนี้เว็ปของเราย้ายไปเป็น http://www.mixmanga.com/ แล้วนะครับ
ติดตามผลงานได้เลยครับ ^^ จาก KZN_Ton
KithzNeo
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

KithzNeo

บ้านหน้าเว็บ*Latest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

website free tracking

คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Winz_Kazama
Mod บ้าเกมส์
Winz_Kazama

ชื่อเสียง : 6

คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:00 pm

เริ่มจากตัวละครแรกเลยน่ะครับ

คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Larsv

Combo 1

F 1+2,DB 2 1 ,F B 2 1,DF 3 3,

Combo 2

F B 2 1 , F 3 (Dynamic Entry) 2 , F 2 1 , F (For Slient Entry) , (Slient Entry) 1

Combo 3

DF 2 , F 3 2 , DB 2 1, F B 2 1,DB 2, F 1

Combo 4

UF 4, F 1 2 3 , D 1 , F B 2 1, DB 2 , F 1

Combo 5

WS 1, F 3 , DB 2 1 , F B 2 1, F 3 1, 2 , DB 2 1, F 1+2

คอมโบง่ายๆก่อนน่ะครับ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
Winz_Kazama
Winz_Kazama

คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:13 pm

Lee Chaolan

คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Leechaolanintekken6

Combo 1

DF 2 , 1 2 , Tap F 1 2, Tap F, F 4 3, F 2 1

Combo 2

WS 2 3 , F F 3 (ถึงน้อยแต่แรงดีอิอิ)

combo 3

Tap F, B 4 , 4 U 3, 1 2, Tap F, F 4 3 , WS 2 3

Combo 4(WALL)

F F 3 , D 2 , 2 , F 4 3 , F 4 , D 3

Tap = F n น่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Winz_Kazama เมื่อ Sun Feb 14, 2010 7:59 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
KZN_Chain
Leader Adminitrators
KZN_Chain

ชื่อเสียง : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:17 pm

โห ฝึกกๆๆๆๆ ตัวโปรดเลย
http://kithzneo.forumth.com
Winz_Kazama
Winz_Kazama

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:25 pm

Sergai Dragunov

คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Sergeidragunovintekken6

Combo 1

DF 2 , 4 1 , F 1, 1 3 2, 3 1 2

Combo 2

WS 2, 4 1, F 1, 1 3 2 , 3 1 2

Combo 3

Ws2 , F 2 4 , F F 2 , UF 4 , D 4 4

Combo 4

DB 3, SS Left D 2 , WS 4 , D 4 4

Combo 5

D DF F 1(แดชตํ่าอ่าคับ) , SS Left 3 1, F 1, F 1 , F 4 4 3(W) , F F 2, B 2 1 3

เล่นง่ายคับ^^
KZN_Ton
webmaster
webmaster
KZN_Ton

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:35 pm

เกมหาเล่นยากครับ อยากลองต้องหยอด 10 บาท
Winz_Kazama
Winz_Kazama

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:38 pm

Heihchi mishima

คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) 32994_2heihachi_1

Combo 1

F, n D , DF 2(ต่อไปใช้แทนว่า H น่ะครับ) , B 1 2 , DF 1 2 , B f 2 1

Combo 2

H 4 , H 4 4, D 1 , H 4 4 1

Combo 3

H 2, H 2 , 1 , D 1, H 4 4 1(Wall) , H 4 4 4 4

Combo 4

F 1+2, H 4
Winz_Kazama
Winz_Kazama

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:39 pm

หยอด 20 ครับ^^
KZN_Chain
KZN_Chain

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:41 pm

แพงว่ะ
Winz_Kazama
Winz_Kazama

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:42 pm

เกม มหัศจรรย์ อ่ะน่ะครับท่านพี่555+

เทคนิค + สมาธิ + ความไวสมอง มารวมเปงหนึ่ง!!!
KZN_Ton
webmaster
webmaster
KZN_Ton

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:44 pm

เงินพี่ไม่ถึงอะน้อง จะซื้อตู้มาเล่นเองอยู่ -*- คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) 4334
Winz_Kazama
Winz_Kazama

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:45 pm

555+

พี่ต้นมาเจอวินเลย!!!
KZN_Ton
webmaster
webmaster
KZN_Ton

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:52 pm

มาวินออกให้พี่นะ เจอได้เสมอเลย 555+
KZN_Chain
KZN_Chain

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:56 pm

ตูเล่น แพ้น้อง ว่ะต้น 55+ กากเลย
Winz_Kazama
Winz_Kazama

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:58 pm

Jin Kazama (masTer)

คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Tekkenjinwp1

Combo 1

UF 4 , B 2 1 , 1 3~3 , DB 2 2 3

combo2

WS 2 , B F 2 1 , 1 3~3 , DB 2 2 3

Combo 3

H 1, B F 2 1 , 1 3~3 , F F , 3 1 , F F 1

Combo 4

H 2 (counter Hit) , F F , 1 , B F 2 1 2

Combo 5

H 4 , B 2 1 , 1 3~3 , DB 2 2 3

Combo 6

H 1 , H 2 , F F , 3 1 , B F 2 1 2

Combo 7(Wall)

F F 3 , B 1 (Stance) 1 2 , B F 2 1 2 , B 1 (stance) 4(ถ้าโดนน่ะครับ)

Combo 8(Counter Hit)

1 2 3, B 2 1, B F 2 1, 1 3~3 , DB 2 2 3

มีอีกเยอะคิคิ^^
kokjam001
BeginnerB
BeginnerB
kokjam001

ชื่อเสียง : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)   คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ) Icon_minitimeTue Feb 16, 2010 3:00 pm

เหอะ

คอมโบตัวละครคับ (ใครไม่เคยเล่นอ่านข้อมูลก่อนน่ะครับ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1